Ríki

Sveitarfélag

Almennur vinnumarkaður


LaunaflokkurByrjunarlaunEftir 1 árEftir 3 árEftir 5 ár
Launaflokkur 4367.235369.050370.890372.761
Launaflokkur 5369.050370.890372.761374.658
Launaflokkur 6370.890372.761374.658376.584
Launaflokkur 7372.761374.658376.584378.631
Launaflokkur 8374.658376.584378.631380.737
Launaflokkur 9376.584378.631380.737382.877
Launaflokkur 10378.631380.737382.877385.046
Launaflokkur 11380.737382.877385.046387.249
Launaflokkur 12382.877385.046387.249389.485
Launaflokkur 13385.046387.249389.485391.755
Launaflokkur 14387.249389.485391.755394.059
Launaflokkur 15389.485391.755394.059396.397
Launaflokkur 16391.755394.059396.397398.772
Launaflokkur 17394.059396.397398.772401.181
Launaflokkur 18396.397398.772401.181403.625
Launaflokkur 19398.772401.181403.625406.108
Launaflokkur 20401.181403.625406.108408.628
Launaflokkur 21403.625406.108408.628411.184
Launaflokkur 22406.108408.628411.184413.780
Launaflokkur 23408.628411.184413.780416.414
Launaflokkur 24411.184413.780416.414419.088

Orlofstímabil: (01.05.2021 - 31.05.2021) Uppsafnað orlof í útreikning: ( 1 * 2.2 * 8 = 17.60 tímar), Samtals orlof: 2 dagar 1.6 tímar

Allir útreikningar eru með fyrirvara um mögulegar reiknivillur. Hægt er að hafa samband við sgs@sgs.is með fyrirspurnir og athugasemdir.

Hafa Samband

Samfélagsmiðlar